วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2562 นักศึกษาชั้นปีที่ 1 คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร จัดนิทรรศการภาพถ่าย ” Season of Arts Photo Exhibition ” ณ ห้องปฏิบัติการจับภาพเคลื่อนไหว คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน โดยผลงานที่นำมาจัดแสดงนี้ เป็นส่วนหนึ่งของการเรียนการสอนในรายวิชาเทคโนโลยีการถ่ายภาพ ซึ่งมีอาจารย์มาโนช รักไทยเจริญชีพ เป็นอาจารย์ประจำรายวิชา #คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน #มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร #PRMCTRMUTP
นิทรรศการภาพถ่ายผลงาน นศ.ปี 1สื่อสารมวลชน “Season of Arts Photo Exhibition”
![](https://mct.rmutp.ac.th/info/wordpress/wp-content/uploads/2019/02/S__17023170.jpg)