เมื่อวันที่ 15-16 มีนาคม 2561 นักศึกษาชั้นปีที่ 4 สาขาเทคโนโลยีมัลติมีเดีย คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร จัดนิทรรศการแสดงผลงาน thesis สาขาเทคโนโลยีมัลติมีเดีย คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน มทร.พระนคร ณ เซนทรัลเวิร์ด ชั้น 3 ลานอิเดน เวลา 10.00 – 21.00 น.
#Multispace #Thesis #exhibition
Multi Space Exhibition
![](https://mct.rmutp.ac.th/info/wordpress/wp-content/uploads/2018/05/29186381_193266041276262_7063132250086309888_o.jpg)